കണ്ണൂരിൽ കാ​റു​ക​ള്‍ കൂ​ട്ടി​യി​ടി​ച്ച് ക​ന്യാ​സ്ത്രീ മ​രി​ച്ചു, മൂ​ന്നു​പേ​ര്‍​ക്ക് പ​രിക്ക്

ചെ​റു​കു​ന്ന് പ​ള്ളി​ച്ചാ​ലി​ല്‍ കാ​റു​ക​ള്‍ ത​മ്മി​ല്‍ കൂ​ട്ടി​യി​ടി​ച്ച് ക​ന്യാ​സ്ത്രീ മ​രി​ച്ചു. അപകടത്തിൽ മൂ​ന്നു​പേ​ര്‍​ക്ക് പ​രി​ക്കേ​റ്റു. മും​ബൈ​ മ​ദ​ര്‍​തെ​രേ​സ​ മി​ഷ​ന​റീ​സ് ഓ​ഫ് ചാ​രി​റ്റി സ​ഭാം​ഗം കോ​ട്ട​യം പ​ള്ളി​ക്ക​ത്തോ​ട് ആ​നി​ക്കാ​ട് ചാ​മ​ല പു​ര​യി​ട​ത്തി​ലെ സി​സ്റ്റ​ര്‍ സു​ഭാ​ഷി എം​സി (72)യാ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്.

സി​സ്റ്റ​റി​ന്‍റെ സഹോദരി ലീ​ലാ​മ്മ​യു​ടെ മ​ക​ന്‍ ഡ​ല്‍​ഹി പോ​ലീ​സി​ല്‍ നി​ന്ന് വി​ര​മി​ച്ച ഡോ​ണ്‍ ബോ​സ്കോ (55), ഭാ​ര്യ ഷൈ​ല​മ്മ (47), മ​ക​ന്‍ ഷി​ബി​ന്‍ (26) എ​ന്നി​വ​ര്‍​ക്കാ​ണ് പ​രി​ക്കേ​റ്റ​ത്. ഇ​വ​രു​ടെ പ​രി​ക്ക് സാ​ര​മു​ള്ള​ത​ല്ല.

പുലർച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു അപകടം. കോ​ട്ട​യ​ത്തു​നി​ന്നും മം​ഗ​ലാ​പു​ര​ത്തേക്കുള്ള യാത്രയിലായിരുന്നു ഇവർ. കാ​സ​ര്‍​ഗോ​ഡ് നി​ന്ന് മ​ല​പ്പു​റ​ത്തേ​ക്ക് പോ​യ മറ്റൊരു കാറുമായാണ് ഇവരുടെ വാഹനം കൂട്ടിയിടിച്ചത്. മും​ബൈ​യി​ല്‍ നി​ന്ന് ക​ഴി​ഞ്ഞ​ ദി​വ​സ​മാ​ണ് സി​സ്റ്റ​ര്‍ നാ​ട്ടി​ലെ​ത്തി​യ​ത്. പ​രി​ക്കേ​റ്റ​വ​രെ പരിയാരം മെഡിക്കൽ കോളജിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു.