Wednesday, December 8, 2021

Latest Posts

റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡ് പുതിയ ക്ലാസിക് 350 പുറത്തിറക്കി; കേരളത്തിലുടനീളമുള്ള ടെസ്റ്റ് റൈഡുകള്‍ക്കും ബുക്കിംഗുകള്‍ക്കും ലഭ്യമാണ്

തിരുവനന്തപുരം: മിഡില്‍ വെയിറ്റ് മോട്ടോര്‍സൈക്കിള്‍ വിഭാഗത്തിലെ (250-750 സിസി) ആഗോള നേതാവായ റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡ്, ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന പുതിയ ക്ലാസിക് 350 ചണ്ഡീഗഡിലും പഞ്ചാബിലും ഇന്നലെ പുറത്തിറക്കി. പ്രതീകാത്മകവും കാലാതീതവുമായ ക്ലാസിക് ഇപ്പോള്‍ ആധുനിക അഭിലാഷങ്ങള്‍ നിറവേറ്റുന്നതിനായി സുഗമവും പരിഷ്‌കരിച്ചതുമായ സവാരി അനുഭവത്തിലൂടെ പുനര്‍രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്യുകയും മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു. പുതിയ മോട്ടോര്‍സൈക്കിള്‍ കേരളത്തിലെ 113 ഡീലര്‍ഷിപ്പ് ടച്ച് പോയിന്റുകളില്‍ ലഭ്യമാണ്. എല്ലാ പുതിയ ക്ലാസിക് 350-നുള്ള ടെസ്റ്റ് റൈഡുകളും ബുക്കിംഗും റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡ് ആപ്പ് വഴിയും കമ്പനി വെബ്‌സൈറ്റായ www.royalenfield.com വഴിയും അടുത്തുള്ള റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡ് സ്റ്റോറിലും ലഭ്യമാണ്.

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള പ്രേമികള്‍ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ആധികാരികമായ, റെട്രോ-സ്‌റ്റൈല്‍ മോട്ടോര്‍സൈക്കിളുകള്‍ നിര്‍മ്മിക്കുന്നതിനുള്ള റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡിന്റെ പാരമ്പര്യത്തിന് ഏറ്റവും പുതിയ ക്ലാസിക് 350 ഒരു കൂടി അധ്യായം ചേര്‍ക്കുന്നു. 2008 ല്‍ ആരംഭിച്ചതിനുശേഷം, മിഡില്‍വെയ്റ്റ് മോട്ടോര്‍സൈക്കിള്‍ ഇടം പുനര്‍നിര്‍വചിക്കുകയും റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡിന്റെ പുനരുജ്ജീവനത്തിന് കാരണമാവുകയും, ഈ വിഭാഗത്തെ ആഗോളതലത്തില്‍ നയിക്കാനുള്ള യാത്ര ആരംഭിക്കുകയും ചെയ്ത ഒരു മോട്ടോര്‍സൈക്കിളായി ക്ലാസിക് ഉയര്‍ന്നുവന്നു. s12 വര്‍ഷവും 3 ദശലക്ഷത്തിലധികം മോട്ടോര്‍സൈക്കിളുകളും കഴിഞ്ഞ്, ക്ലാസിക് സ്വന്തമായി ഒരു പൈതൃകം നിര്‍മ്മിച്ചു, പുതിയ ക്ലാസിക് 350 ഈ പാരമ്പര്യം മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകാന്‍ ഒരുങ്ങുന്നു.

വര്‍ഷങ്ങളായി ക്ലാസിക്കിന്റെ വിജയത്തെ അനുസ്മരിച്ചുകൊണ്ട്, സമാരംഭത്തെക്കുറിച്ച് അഭിപ്രായപ്പെട്ടുകൊണ്ട്, റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ഡയറക്ടര്‍ ബി ഗോവിന്ദരാജന്‍ പറഞ്ഞു, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ചെറുപ്പക്കാരും പരിചയസമ്പന്നരുമായ റൈഡര്‍മാര്‍ക്കിടയില്‍ വിനോദസഞ്ചാരത്തിന്റെ അഭിവൃദ്ധി പ്രാപിക്കുന്ന ഉപസംസ്‌കാരം തുറക്കുന്നതിലും ഇന്‍ഡ്യയില്‍ മിഡില്‍വെയ്റ്റ് സെഗ്മെന്റ് വളര്‍ത്തുന്നതിലും വികസിപ്പിക്കുന്നതിലും ക്ലാസിക് ഒരു വലിയ ഉത്തേജകമാണ്. ഏറ്റവും പുതിയ ക്ലാസിക് 350 ഈ പൈതൃകം മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകുന്നു, കൂടാതെ തികച്ചും ആധുനികവും പുനര്‍രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്തതുമായ സവാരി അനുഭവവുമായി പരിചിതമായ കാലാതീതമായ ഡിസൈന്‍ ഭാഷ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നു. ഞങ്ങളുടെ ആധുനിക ജെ-സീരീസ് എഞ്ചിനില്‍ നിര്‍മ്മിച്ച ഗ്രൗണ്ട്-അപ്പ്, ഒരു പുതിയ ചേസിസോടെ, ക്ലാസിക് 350 അതിശയകരമാംവിധം ആവിഷ്‌കരിക്കപ്പെട്ടതും കുറ്റമറ്റതുമായ സവാരി അനുഭവം നല്‍കുന്നു, അത് വീണ്ടും സവാരി ചെയ്യുമ്പോള്‍ ആദ്യമായി ചെയുന്നത് പോലെ തോന്നിപ്പിക്കുന്നു. മോട്ടോര്‍സൈക്കിളിന്റെ എല്ലാ വശങ്ങളിലും, അതിശയകരമായ രൂപം മുതല്‍, ഭാഗങ്ങളുടെയും ടച്ച് പോയിന്റുകളുടെയും പൂര്‍ണത, കുറ്റമറ്റ റൈഡിംഗ് പ്രകടനം വരെ ഞങ്ങള്‍ വളരെയധികം ശ്രദ്ധിച്ചു. ഏറ്റവും നന്നായി കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്ത എഞ്ചിന്‍ വളരെ മിനുസമാര്‍ന്നതും അവബോധപൂര്‍വ്വം പ്രതികരിക്കുന്നതും ആകര്‍ഷകവുമാണ്, കൂടാതെ ആക്‌സിലറേഷനില്‍ ഗംഭീരമായ മുരള്‍ച്ചയും ഉണ്ട്. ഏറ്റവും പുതിയ ചേസിസ് കൈകാര്യം ചെയ്യുമ്പോള്‍ വലിയ ആത്മവിശ്വാസം പ്രചോദിപ്പിക്കുന്നു, പ്രത്യേകിച്ച് ട്രാഫിക്ക് സാഹചര്യങ്ങളിലും വളഞ്ഞ കോണുകളിലും നന്നായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. പ്ലഷ് സീറ്റിംഗും സസ്‌പെന്‍ഷനും മികച്ച എര്‍ണോണോമിക്‌സും ഉള്‍പ്പെട്ട ക്ലാസിക്ക് ഇതുവരെ ഓടിക്കാന്‍ ഏറ്റവും സുഖപ്രദമായ മോട്ടോര്‍സൈക്കിളാണ്. മിഡില്‍വെയ്റ്റ് മോട്ടോര്‍സൈക്കിള്‍ വിഭാഗത്തിലും ഇന്ത്യന്‍ ഓട്ടോമൊബൈല്‍ വ്യവസായത്തിലെ പ്രീമിയൈസേഷന്‍ പ്രവണതയിലുള്ള ഉറച്ച വിശ്വാസത്തിലും, പുതിയ ക്ലാസിക് 350 നമ്മുടെ വളര്‍ച്ചയ്ക്കും അഭിലാഷങ്ങള്‍ക്കും കൂടുതല്‍ ഊര്‍ജ്ജം പകരുമെന്ന് ഞങ്ങള്‍ക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്.” എന്ന് കമ്പനി അവകാശപ്പെടുന്നു. 

റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡിന്റെ സൗത്ത് & ഈസ്റ്റ് നാഷണല്‍ ബിസിനസ് ഹെഡ് – വി ജയപ്രദീപ്, കേരളത്തില്‍ ഏറ്റവും പുതിയ ക്ലാസിക് 350 ന്റെ ലോഞ്ചിംഗിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചുകൊണ്ട് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു ‘റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡിന്റെ വളര്‍ച്ചയുടെ ഒരു അവിഭാജ്യ ഘടകമാണ് കേരളം, ബ്രാന്‍ഡിന് സംസ്ഥാനം ശക്തമായ ഒരു അടിത്തറയാണ്. സംസ്ഥാനത്തെ യുവാക്കളില്‍ നിന്നും പരിചയസമ്പന്നരായ റൈഡര്‍മാരില്‍ നിന്നും ഞങ്ങളുടെ മോട്ടോര്‍സൈക്കിളുകള്‍ക്കുള്ള മികച്ച പ്രതികരണങ്ങള്‍ക്ക് ഞങ്ങള്‍ സാക്ഷ്യം വഹിച്ചു. തലമുറകളിലുടനീളമുള്ള നിരവധി റൈഡറുകള്‍ക്ക് ക്ലാസിക് എല്ലായ്‌പ്പോഴും മുന്‍ഗണന നല്‍കുന്ന തിരഞ്ഞെടുപ്പാണ്, അതിന്റെ അതുല്യമായ കാലാതീതമായ രൂപകല്‍പ്പനയ്ക്കും വിശ്വാസ്യതയ്ക്കും നന്ദി. കേരളത്തില്‍, 150 സിസിയിലധികം മോട്ടോര്‍സൈക്കിള്‍ വിഭാഗത്തില്‍ റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡിന് 40% ത്തിലധികം വിപണി വിഹിതമുണ്ട്, 250 സിസി – 750 സിസി, മിഡ് -സൈസ് മോട്ടോര്‍സൈക്കിള്‍ വിഭാഗത്തില്‍ 70% ത്തിലധികം വിപണി വിഹിതം വഹിച്ചുകൊണ്ട് റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡ് ഉല്‍പ്പന്ന നിരയില്‍ ക്ലാസിക് തുല്യമായ സംഭാവനകള്‍ പങ്കിടുന്നു. കാലാതീതമായ ആകര്‍ഷണം, നേരായ, സുഖപ്രദമായ റൈഡിംഗ് നിലപാട്, സിഗ്‌നേച്ചര്‍ തമ്പ് എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് ക്ലാസിക് കേരളത്തിലെ റൈഡര്‍മാര്‍ക്കിടയില്‍ വളരെ പ്രസിദ്ധമാണ്, കൂടാതെ ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കള്‍ ഏറ്റവും പുതിയ ക്ലാസിക് 350 നെ പൂര്‍ണ്ണമനസ്സോടെ സ്വാഗതം ചെയ്യുമെന്ന് ഞങ്ങള്‍ക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്”എന്ന് കമ്പനി അവകാശപ്പെടുന്നു.

ആധുനികവും ആഗോളതലത്തില്‍ വിലമതിക്കപ്പെട്ടതുമായ 349 സിസി എയര്‍-ഓയില്‍ കൂള്‍ഡ് സിംഗിള്‍ സിലിണ്ടര്‍ എഞ്ചിന്‍, ഈയിടെ ഉല്‍ക്കാവതരണത്തില്‍ അവതരിപ്പിച്ച, ഏറ്റവും പുതിയ ക്ലാസിക് 350 സവാരി അനുഭവത്തില്‍ ഒരു പുതിയ സുഖവും സുഗമവും പരിഷ്‌കരണവും നല്‍കുന്നു. 349 സിസി, ഫ്യുവല്‍-ഇന്‍ജക്റ്റ്, എയര്‍/ഓയില്‍-കൂള്‍ഡ് എഞ്ചിന്‍, ക്ലാസിക് 61500 ആര്‍പിഎമ്മില്‍ 20.2 ബിഎച്ച്പി കരുത്തും 6100 ആര്‍പിഎമ്മില്‍ 27 എന്‍എം ടോര്‍ക്കും സൃഷ്ടിക്കുന്നു, ഇതിന്റെ ഫലമായി ബാന്‍ഡിലുടനീളം ശക്തമായ ലോ-എന്‍ഡ് ഗ്രന്റും സൂപ്പര്‍ സ്മൂത്ത് ലീനിയര്‍ പവര്‍ ഡെലിവറിയും ലഭിക്കുന്നു , യാത്ര സുഖകരവും അനായാസവുമാക്കുന്നു. വൈബ്രേഷനുകള്‍ വെട്ടിക്കുറയ്ക്കുന്ന പ്രാഥമിക ബാലന്‍സര്‍ ഷാഫ്റ്റ് ഉപയോഗിച്ച്, പുനര്‍ജനിച്ച ക്ലാസിക്കിന് റോഡില്‍ സുഗമവും നന്നായി പെരുമാരുന്നതായും അനുഭവപ്പെടുന്നു. ഗിയര്‍ ഷിഫ്റ്റിംഗ് ശാന്തവും സുഗമവുമാണ്, നഗരത്തിലെ ശക്തമായ ത്വരണം ഉറപ്പാക്കുന്ന ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്ത 5 സ്പീഡ് ഗിയര്‍ബോക്‌സിനും ക്രൂയിസ് വേഗതയില്‍ അനായാസ യാത്രയ്ക്കും നന്ദി. റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡ് പ്രേമികളുടെ ആഹ്ലാദത്തില്‍, പുതിയ ക്ലാസിക് 350 എക്സ്ഹോസ്റ്റ് നോട്ടിന്റെ വ്യക്തത നിലനിര്‍ത്തുന്നു.
ഇന്ത്യയിലും യുകെയിലുമുള്ള റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡിന്റെ രണ്ട് അത്യാധുനിക ടെക്‌നോളജി സെന്ററുകളില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഡിസൈനര്‍മാരുടെയും എഞ്ചിനീയര്‍മാരുടെയും കഴിവുള്ള ടീമുകള്‍ രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്യുകയും വികസിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തത്, പുതിയ ക്ലാസിക് 350-ല്‍ ഒരു മികച്ച സവാരി അനുഭവം ഉറപ്പാക്കുന്നതിന് പ്രത്യേക ശ്രദ്ധ നല്‍കിയിട്ടുണ്ട്മികച്ച ആശ്വാസത്തിനും കുസൃതിക്കും വേണ്ടിയാണ് പുതിയ ചേസിസ് നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. കട്ടിയുള്ളതായി രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്, ചേസിസ് ഉയര്‍ന്ന കോണിംഗ് വേഗതയില്‍ കൂടുതല്‍ ആത്മവിശ്വാസം പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു, കൂടാതെ നേരായ റോഡുകളില്‍ നട്ടുപിടിപ്പിച്ചതും സ്ഥിരതയുള്ളതുമായി തോന്നുന്നു. മുന്നിലും പിന്നിലുമുള്ള സസ്‌പെന്‍ഷന്‍ കൂടുതല്‍ സൗകര്യപ്രദമായ സാഡില്‍ സമയത്തിനായി വിപുലമായി വികസിപ്പിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട്. മികച്ച റൈഡ് എര്‍ണോണോമിക്‌സും കൂടുതല്‍ ആത്മവിശ്വാസമുള്ള ബ്രേക്കിംഗും ഉപയോഗിച്ച്, ക്ലാസിക് ചടുലവും പ്രതികരിക്കുന്നതും അനുഭവപ്പെടുകയും ഓരോ തവണയും സവാരിയുടെ അനുഭവം വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കുമെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു.
റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡ് ക്ലാസിക് 350, റെഡ്ഡിച്ച് സീരീസ്, ഹാല്‍സിയോണ്‍ സീരീസ്, ക്ലാസിക് സിഗ്‌നലുകള്‍, ഡാര്‍ക്ക് സീരീസ്, ക്ലാസിക് ക്രോം തുടങ്ങി 11 കളര്‍വേകളുള്ള 5 പുതിയ, ആവേശകരമായ വേരിയന്റുകളില്‍ ലഭ്യമാണ്.

?ക്ലാസിക് ക്രോം – പ്രീമിയം സ്റ്റാന്‍ഡ്ഔട്ട് എഡിഷന്‍, ക്ലാസിക് ക്രോം സീരീസ് 1950 കളിലെ ബ്രിട്ടീഷ് മോട്ടോര്‍സൈക്കിളുകളുടെ സമ്പന്നമായ രൂപവും ഭാവവും പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നു. രണ്ട് നിറങ്ങളിലുള്ള ഡ്യുവല്‍ -ടോണ്‍ കളര്‍ ടാങ്കുകളില്‍ ലഭ്യമാണ് – ക്രോം റെഡ്, ക്രോം ബ്രോണ്‍സ് – ക്രോം സീരീസ് 1950 കളിലെ റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡ്‌സ് അലങ്കരിച്ച ശ്രദ്ധേയമായ ടാങ്ക് ബാഡ്ജുകളുമായി അതിന്റെ പഴയകാല ചിഹ്നം വഹിക്കുന്നു.
ക്ലാസിക്ക് ഡാര്‍ക്ക് സീരീസ് ക്ലാസിക് 350 -ലെ യുവത്വവും നഗരപരവും ഇഷ്ടാനുസൃതവുമാണ്, ഇത് സ്റ്റെല്‍ത്ത് ബ്ലാക്ക്, ഗണ്‍മെറ്റല്‍ ഗ്രേ കളര്‍വേകളില്‍ വരുന്നു. ഈ മോട്ടോര്‍സൈക്കിളുകളില്‍ അലോയ് വീലുകളും ട്യൂബ്ലെസ് ടയറുകളും ഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.

മാര്‍ഷ് ഗ്രേയിലും ഡെസേര്‍ട്ട് സാന്‍ഡിലും ലഭ്യമായ ക്ലാസിക് സിഗ്‌നല്‍ സീരീസ്, സായുധ സേനയുമായുള്ള റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡിന്റെ ബന്ധം ആഘോഷിക്കുന്നത് തുടരുന്നു. ഈ ഓരോ മോട്ടോര്‍സൈക്കിളുകളും ബാഡ്ജുകളും ഗ്രാഫിക്‌സും കൊണ്ട് വരുന്നു, കൂടാതെ ടാങ്കില്‍ സ്റ്റെന്‍സില്‍ ചെയ്ത ഒരു അദ്വിതീയ സംഖ്യയും വഹിക്കുന്നു.
പേര് സൂചിപ്പിക്കുന്നത് പോലെ ഹാല്‍സിയോണ്‍ സീരീസ് ക്ലാസിക്കിന്റെ പൈതൃകത്തിന്റെ ആഘോഷമാണ്, അത് മഹത്തായ റെട്രോ ക്ലാസിക് രൂപത്തെ പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നു. പച്ച, ചാര, കറുപ്പ് നിറങ്ങളില്‍ ഇത് ലഭ്യമാണ്.

ക്ലാസിക് 350 റെഡ്ഡിറ്റിസ് പഴയ കാലത്തെ യഥാര്‍ത്ഥ ക്ലാസിക്കുകളില്‍ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉള്‍ക്കൊണ്ടതും സിംഗിള്‍ ടാങ്ക് നിറങ്ങളുള്ളതുമാണ് – റെഡ്ഡിച്ച് ഗ്രേയിലും റെഡ്ഡിച്ച് സേജ് ഗ്രീനിലും – ബ്ലാക്ക് ഔട്ട് ഘടകങ്ങളോടെ വരുന്നു.

സിംഗിള്‍ ചാനല്‍ എബിഎസും പിന്‍ഭാഗത്ത് ഡ്രം ബ്രേക്കും ഉള്ള റെഡ്ഡിച്ച് വേരിയന്റ് ഒഴികെ എല്ലാ വേരിയന്റുകളിലും ഡ്യുവല്‍ ചാനല്‍ എബിഎസും ഡിസ്‌ക് ബ്രേക്കുകളും സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
സാഡില്‍ കൂടുതല്‍ സൗകര്യപ്രദമായ മണിക്കൂറുകളില്‍, പുതിയ ക്ലാസിക്കിന് പുതിയ, വിശാലമായ സീറ്റുകള്‍ സോഫ്റ്റ്-ഫോം കുഷ്യന്‍ പാഡിംഗിനൊപ്പം ഉണ്ട്. പുതിയ ഹാന്‍ഡില്‍ബാറുകള്‍ ഉപയോഗിച്ച്, ആ പരിചിതമായ ക്ലാസിക് വികാരം നിലനിര്‍ത്തിക്കൊണ്ട് സുഖസൗകര്യങ്ങള്‍ കൂടുതല്‍ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന് റൈഡിംഗ് പൊസിഷന്‍ സൂക്ഷ്മമായി മാറ്റിയിരിക്കുന്നു. എല്‍സിഡി ഇന്‍ഫോ പാനല്‍ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്ന പുതിയ ഡിജി-അനലോഗ് ഇന്‍സ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്ററാണ് ആധുനിക ടച്ച് കൊണ്ടുവരുന്നത്. എവിടെയായിരുന്നാലും വേഗത്തില്‍ ചാര്‍ജ് ചെയ്യാനുള്ള സൗകര്യത്തിനായി ഹാന്‍ഡില്‍ബാറിന് താഴെ ഒരു യുഎസ്ബി ചാര്‍ജിംഗ് പോയിന്റ് സ്ഥാപിക്കും. ടേണ്‍ -ബൈ -ടേണ്‍ ട്രിപ്പര്‍ നാവിഗേഷന്‍ പോഡ് ക്രോം വേരിയന്റില്‍ ഒരു മെയ്ക്ക് ഇറ്റ് യുവര്‍സ് ആക്സസറിയായി ലഭ്യമാണ് – MiY. സ്വയം പ്രകടിപ്പിക്കുന്നതിനെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്ന, റൈഡര്‍മാര്‍ക്ക് അവരുടെ മോട്ടോര്‍സൈക്കിളുകള്‍ വ്യക്തിഗതമാക്കാനും ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാനും അനുവദിക്കുന്ന ഒരു യഥാര്‍ത്ഥ അതുല്യമായ റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡ് ഉപകരണമാണ് MiY.
പുതിയ ക്ലാസിക് 350 വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന യഥാര്‍ത്ഥ മോട്ടോര്‍സൈക്കിള്‍ ആക്സസറികള്‍ക്കൊപ്പം ലഭ്യമാകും, അതിന്റെ വൈവിധ്യത്തെ പൂര്‍ത്തീകരിക്കുന്നതിനും സൗകര്യങ്ങള്‍, യൂട്ടിലിറ്റി, ശൈലി എന്നിവ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനും രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്തിട്ടുള്ളതാണ്. ക്ലാസിക് 350-നുള്ള പുതിയ ആക്സസറികളുടെ സ്യൂട്ട് ഉദ്ദേശ്യത്തോടെയുള്ളതാണ്, കൂടാതെ മോട്ടോര്‍സൈക്കിളിന്റെ രൂപവും പ്രവര്‍ത്തനവും മെച്ചപ്പെടുത്താന്‍ റൈഡര്‍ക്ക് അനുവദിക്കുന്ന നിര്‍ദ്ദിഷ്ട തീമുകള്‍ക്കായി രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്ത 35 ബെസ്പോക്ക് ഓപ്ഷനുകളുടെ ഒരു ശ്രേണി ഉള്‍പ്പെടുന്നു. റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡിന്റെ മോട്ടോര്‍സൈക്കിള്‍ ആക്സസറികള്‍ സമഗ്രമായ 3 വര്‍ഷത്തെ വാറന്റിയോടുകൂടിയതാണ്, കൂടാതെ മോട്ടോര്‍സൈക്കിളിനൊപ്പം രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്യുകയും വികസിപ്പിക്കുകയും സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. കൂടുതല്‍ വ്യക്തിഗത ആത്മപ്രകാശനത്തിനായി, ഹെല്‍മെറ്റുകള്‍, ടി-ഷര്‍ട്ടുകള്‍, ലൈഫ്സ്‌റ്റൈല്‍ ആക്സസറികള്‍ എന്നിവയുള്‍പ്പെടെയുള്ള ഒരു റൈഡിംഗ് ഗിയര്‍ ക്ലാസിക് 350 ല്‍ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉള്‍ക്കൊണ്ടാണ് രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

പുതിയ ക്ലാസിക് 350 ന്റെ എല്ലാ വകഭേദങ്ങളുടെയും ബുക്കിംഗും ടെസ്റ്റ് റൈഡും ഇന്ന് ഇന്ത്യയിലെ ഡീലര്‍ഷിപ്പുകളിലുടനീളം ആരംഭിക്കുന്നു, റെഡ്ഡിച്ച് സീരീസ് 2021 ഒക്ടോബര്‍ മുതല്‍ സ്റ്റോറുകളില്‍ ലഭ്യമാണ്. റെഡ്ഡിച്ച് സീരീസിനായി INR 1,84,374, ഹാല്‍സിയോണ്‍ സീരീസിനായി INR 1,93,123, ക്ലാസിക് സിഗ്‌നലുകള്‍ക്ക് INR 2,04,367, ഡാര്‍ക്ക് സീരീസിനായി INR 2,11,465, ക്ലാസിക് ക്രോമിനായി INR 2,15,118 (എല്ലാം എക്‌സ് ഷോറൂം, കൊച്ചി)


Latest Posts

spot_imgspot_img

Don't Miss

Stay in touch

To be updated with all the latest news, offers and special announcements.