Sunday, June 20, 2021

Latest Posts

സ്ത്രീകളുടെ അടുത്ത് ചാരിറ്റി തട്ടിപ്പുമായി കൂടുകയും, പിന്നീട് അവരുടെ നഗ്നഫോട്ടോ ഉണ്ടെന്നു പറഞ്ഞു ബ്ലാക്ക് മെയിൽ ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്ന ഷംസു നന്മമരം

കോൺഗ്രസിന്റെ പ്രവാസി സംഘടന എന്ന് അവകാശപ്പെടുന്ന ദുബായ് ഇന്‍കാസ് എന്ന സംഘടനയുടെ കീഴിൽ ചെറുതും വലുതുമായ നിരവധി ആൺ പെൺ നന്മമര തട്ടിപ്പുകാർ ഉണ്ട്. ഇവർ പ്രവാസകാലത്ത് യുഎഇ ആസ്ഥാനമാക്കിയും ശിഷ്ടകാലത്ത് നാട്ടിലും നന്മമര കൃഷിയുമായി ഇറങ്ങുന്നതാണ് ഈ ഇടെയായി കണ്ടുവരുന്നത്. കോൺഗ്രസിന് ചാരിറ്റി പ്രവർത്തനമെന്തെന്നോ രാഷ്ട്രീയ പ്രവർത്തനം എന്തെന്നോ വലിയ പിടിപാടൊന്നും ഇല്ലെങ്കിലും മുങ്ങാൻ പോകുന്ന കോൺഗ്രസ് കഴിഞ്ഞ തദ്ദേശ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലും നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലും അത്താണിയായി കണ്ടത് ചില നന്മമരങ്ങൾക്ക് സീറ്റുനൽകുകയും അവരുടെ ഫണ്ട് ഉപയോഗിച്ച് കോൺഗ്രസിനെ കരക്കെത്തിക്കാം എന്ന മലർപ്പൊടിക്കാരന്റെ സ്വപ്നവും ആയിരുന്നു. രണ്ട് തിരഞ്ഞെടുപ്പിലും ആ സ്വപ്‌നങ്ങൾ ചീട്ടുകൊട്ടാരം പോലെ തകർന്ന് അടിക്കുകയായിരുന്നു. യദാർത്ഥ രാഷ്ട്രീയ പ്രവർത്തകരായ കോൺഗ്രസ് നേതാക്കളെ വിഡ്ഢികളാക്കിക്കൊണ്ട് നൻമ്മ മര സ്ഥാനാർത്ഥിമാരെ കെട്ടിയിറക്കുന്നതിന്റെ ഡീൽ ഉറപ്പിച്ചിരുന്നത് ദുബായ് കേന്ദ്രീകരിച്ചു പ്രവാസി കോൺഗ്രസ് നേതാക്കളും കെപി സി സി പ്രസിഡന്റ് മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രനും തമ്മിലായിരുന്നു. പെയ്ഡ് സീറ്റ് തരപ്പെടുത്തുന്നതിനുള്ള കമ്മീഷൻ പ്രവാസി കോൺഗ്രസ് നേതാക്കന്മാർ പണമായും സെക്സ് ആയും സ്വീകരിച്ചിരുന്നതായി നേരത്തെ തന്നെ ആരോപണം ഉയർന്നിരുന്നതാണ്.

കോൺഗ്രസിന്റെ പ്രവാസി സംഘടനയുടെ കീഴിൽ ഉള്ള നന്മമര തട്ടിപ്പുകാർ പല വിഭാഗങ്ങളിൽ സ്പെഷ്യലൈസ് ചെയ്താണ് നന്മ മര കൃഷി ഇറക്കുന്നത്. ചിലർ ശവശരീര ചാരിറ്റിയാണ് ചെയ്യുന്നത്. ചിലർ മരിച്ചുപോകുമെന്ന് 100 % ഉറപ്പുള്ളവർക്ക് വേണ്ടി മാത്രം പിരിവെടുക്കുകയും ആള് തട്ടിയാൽ കണക്ക് മുക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ചില നന്മമരങ്ങളാണ്. മറ്റുചിലർ കൺഗ്രസാണോ മുസ്ലിം ലീഗ്‌ ആണോ എന്ന് അവർക്ക് തന്നെ പിടിയില്ലാത്ത പട്ടു മോൻ എംഎൽഎയുടെ ഫ്രാഞ്ചൈസി ആയി കൃഷി നടത്തുന്നവരാണ്. വേറെ ചിലരാകട്ടെ നാട്ടിൽനിന്നും വിസിറ്റിങ് വിസയിൽ പിച്ച തെണ്ടാൻ എത്തുന്ന വനിതാ നന്മമരങ്ങൾക്ക് സഹായ സഹകരണങ്ങൾ നൽകുകയും അതോടൊപ്പം ജോലി നഷ്ടപ്പെട്ട് സാമ്പത്തീക ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കുന്ന പ്രവാസികളായ സ്ത്രീകൾക്ക് മാത്രം സഹായങ്ങൾ ചെയ്തുകൊടുക്കുകയും അവർക്ക് ഫുഡും അക്കമഡേഷനും ഏർപ്പാടാക്കി കൊടുക്കുകയും ചെയ്ത് പിന്നീട് അവരെ ചൂഷണം ചെയ്യുന്ന ചിലരാണ്. ഏറ്റവും ലാസ്റ്റ് ഗ്രേഡ് വിഭാഗത്തിൽ പെട്ട നന്മമരങ്ങളാണ് സ്ത്രീകൾക്ക് അശ്ളീലകിറ്റുമായി നടന്ന് ഉപജീവനം നടത്തുന്ന പാഴ്‍ മരങ്ങൾ.

ഇത്തരത്തിൽ സ്ത്രീകൾക്ക് വേണ്ടി മാത്രം ചാരിറ്റി ഒലിച്ചിറങ്ങുന്ന ഒരു പ്രത്യേക വിഭാഗത്തിൽ പെട്ട നന്മമരമാണ് സോണിയ മൽഹാറിന്റെ മുത്ത് ഷംസുദീൻ എന്ന ഷംസു നന്മമരം. ‘നനഞ്ഞിടം കുഴിക്കുക’ എന്ന തിയറിയുമായി രോഗികളോ ഒ റ്റയ്ക്കു താമസിക്കുന്നവരോ, ജോലി നഷ്ടപ്പെട്ട് സാമ്പത്തീക ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കുന്നവരോ, വിസിറ്റിങ് വിസയിലെത്തി ജോലി അന്വേഷിക്കുന്നവരോ ആയ സ്ത്രീകളെ കണ്ടെത്തി ചാരിറ്റിയുടെ പേരിൽ അവരെ സഹായിക്കാനെന്ന വ്യാജേന അല്ലറ ചില്ലറ സഹായങ്ങളൊക്കെ ചെയ്തുകൊടുക്കുകയും പിന്നീട് അവരെ ചൂഷണം ചെയ്യുകയുമാണ് ഷംസു നന്മമരത്തിൻറെ രീതി. ഇയാളുടെ താത്പര്യങ്ങൾക്ക് വഴങ്ങാത്ത സ്ത്രീകളെ അവരുടെ നഗ്ന ഫോട്ടോകൾ തൻറെ കൈവശം ഉണ്ടെന്ന് ഭീഷണിപ്പെടുത്തി ബ്ളാക്ക് മെയിൽ ചെയുകയും അവരുടെ സ്വർണ്ണവും പണവും ഒക്കെ കൈക്കലാക്കുകയും മറ്റു പലർക്കും കൂട്ടികൊടുക്കുകയും. സാമ്പത്തീക തട്ടിപ്പിനായി അവരെ ഉപയോഗിച്ചു സ്ത്രീകളുടെ വ്യാജ ശബ്ദ സന്ദേശങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കി മറ്റുള്ളവരെ കബളിപ്പിച്ച് പണം സമ്പാദിക്കുകയും ഒക്കെയാണ് ഇയാളുടെ നന്മമര കൃഷി രീതി. ഇൻകാസ് പ്രവർത്തകൻ ആണെന്നും കെഎംസിസി പ്രവർത്തകൻ ആണെന്നും എല്ലാം സ്വയം പരിചയെടുത്തിയാണ് ഇയാൾ സ്ത്രീകളെ പരിചയപ്പെടുന്നത്.

ഇത്തരത്തിൽ കാലിന് സ്വാധീനം ഇല്ലാത്ത ഒരു സ്ത്രീയെ തിരുമുന്ന ഫോട്ടോയും അവർ കിടക്കുന്ന ഫോട്ടോയും അവർ ബാത്ത്റൂമിൽ പോകുന്ന ഫോട്ടോയും അവരറിയാതെ പകർത്തുകയും പിന്നീട് അവരെ അതുപയോഗിച്ച് ഭീഷണിപ്പെടുത്തുകയും ബ്ലാക്ക് മെയിൽ ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്തതിന് ദുബായ് പോലീസിൽ പരാതി നൽകിയിരുന്നു. തുടർന്ന് ഇത്തരത്തിൽ ചൂഷണം ചെയ്യപ്പെട്ട വേറെ മൂന്ന് സ്ത്രീകൾ കൂടി പരാതി നൽകാൻ സന്നദ്ധരായി ഇപ്പോൾ രംഗത്ത് വന്നിട്ടുണ്ട്.
2017 ൽ പദ്മശ്രീ വ്യാമോഹത്തിൽ പെട്ട് മാധ്യമങ്ങളിലൂടെയും സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെയും ഒരുപാട് സെൽഫ് പ്രമോഷൻ എല്ലാം നടത്തി ധാരാളം പൈസ വെള്ളത്തിലാക്കി അവസാനം ശശിയായ കേരളത്തിലെ പ്രശസ്തയായ ഒരു വനിതാ നന്മമരം സോണിയ മൽഹാരിണി ഇപ്പോൾ നിത്യ ചിലവിന് പിച്ച തെണ്ടനാണ് ദുബായിൽ വരുന്നതെന്ന് തെളിവ് സഹിതം സോഷ്യൽമീഡിയയിൽ അവർക്കൊപ്പം നിന്ന് അവരറിയാതെ പ്രചാരണം നടത്തിയതും ഈ ഷംസു നന്മമരമാണ്.

ഈ സ്വപ്നലോകത്തെ ഡോ. പദ്മശ്രീ വനിതാ നന്മമരത്തിൻറെ സ്വകാര്യ ചാറ്റുകളും ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും ഉൾപ്പെടെ സോഷ്യൽമീഡിയയിലൂടെ പലർക്കും അയച്ചുകൊടുത്ത ഷംസു, മൽഹാരിണി രണ്ടുമാസം മുൻപ് അതീവ കഴിവുകൾ ഉള്ള ആർക്കോ പാവപ്പെട്ട കുട്ടിക്ക് ആപ്പിൾ മാക്ബുക്ക് വേണമെന്ന് പറഞ്ഞു പിച്ചതെണ്ടിയപ്പോൾ അതാർക്ക് വേണ്ടിയെന്നും, പിന്നീട് കഴിഞ്ഞമാസം അവർ ഏതോ രോഗിക്ക് വേണ്ടി രണ്ടുലക്ഷം രൂപ ആവശ്യപ്പെട്ട് പോസ്റ്റിട്ടപ്പോൾ അതിൻറെ തലേന്ന് “മുത്തേ എൻറെ വീടുപണി കംപ്ലീറ്റ് ചെയ്യാനാണ് രണ്ടുലക്ഷം രൂപ തരുമോ?” എന്ന ശബദ സന്ദേശം വാട്സ് ആപ്പിൽ പ്രചരിപിച്ചതും കൂടാതെ “മുത്തേ വിലകൂടിയ കുറച്ച് ചുരിദാർ പീസുകൾ തരുമോ?”, “മുത്തേ എനിക്ക് ഫ്‌ളൈറ്റ് ടിക്കറ്റ് എടുത്തുതരുമോ?” ” മുത്തേ എൻറെ റൂം വാടക കൊടുക്കുമോ?” ” മുത്തേ ഡൽഹിയിൽ പോകാൻ കുറച്ച് പൈസ തരുമോ? ചാരിറ്റി ട്രസ്റ്റ് രെജിസ്റ്റർ ചെയ്യാനാണ്. രജിസ്ട്രേഷനുതന്നെ 13,000 രൂപാ ചിലവുണ്ട് മുത്തേ, രജിസ്‌ട്രേഷൻ കഴിഞ്ഞാൽ പിന്നെ നമ്മൾ രക്ഷപെട്ടു മുത്തേ, പറ്റുന്നത് പോലെ സഹായിക്കുമോ ” എന്നെല്ലാം ചോദിച്ചു നന്മമര സ്ത്രീ അയച്ച വാട്സ് ആപ്പ് മെസേജുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിപ്പിക്കുകയും മറ്റുള്ളവർക്ക് അയച്ചുകൊടുത്ത് നാറ്റിക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു.
ഇത് മാത്രമല്ല ഇലക്ഷൻ സമയത്ത് ഈ നന്മമരത്തിൻറെ കോൺഗ്രസിന് വേണ്ടിയുള്ള വോട്ടുപിടുത്ത ശബ്ദ സന്ദേശങ്ങളും ന്യൂസ്‌ഗിലിനു ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. “പിണറായി വിജയൻ പോകണമെന്നും മോദിയും പിണറായിയും ഇരുന്നാൽ നമുക്ക് കള്ളപ്പണം ഇറക്കാനോ കള്ളക്കടത്ത് നടത്താനോ സാധിക്കില്ല. എന്നും. അതുകൊണ്ടാണ് ഹിന്ദു പെണ്ണുങ്ങളെ ഉപയോഗിച്ച് നമുക്ക് കള്ളക്കടത്ത് നടത്തേണ്ടി വരുന്നതെന്നും, ഇതൊക്കെ നമ്മുടെ സമുദായത്തിൽ പെട്ട സ്ത്രീകൾക്ക് തന്നെ കിട്ടേണ്ട പൈസയാണെന്നും പിണറായി വിജയൻ തുടരുന്നത് നമ്മുടെ സമുദായത്തിൻറെ സാമ്പത്തീക ഉന്നതിക്ക് ഭീഷണിയാണെന്നും…” ഒക്കെയാണ് ഈ നന്മമരം പച്ചയായി അതിൽ പറയുന്നത്.

തീർന്നില്ല അയാൾക്ക് മൂന്ന് കുട്ടികളെ ഉള്ളു എന്നും കുറഞ്ഞത് അഞ്ച് കുട്ടികൾ വേണമെന്നും ഇപ്പഴത്തെ സ്ത്രീകളൊക്കെ മുന്നിൽ കൂടുതൽ പ്രസവിക്കില്ലെന്നും  ഒരാളെ കൂടി കെട്ടുമെന്നും കേരളം മുസ്ലിം ഭൂരിപക്ഷ പ്രദേശമാക്കാൻ നിഷ്പ്രയാസം സാധിക്കുമെന്നും ജനസംസംഖ്യ കൂടിയാൽ എല്ലാ രാഷ്ട്രീയക്കാരും നമ്മൾ പറയുന്നെടുത്ത് പെടുക്കുമെന്നൊക്കെ ഈ വർഗ്ഗീയ വാദിയായ വിവരദോഷി ആ ശബ്ദ സന്ദേശത്തിൽ തട്ടിവിടുന്നുണ്ട്.
ഇയാൾ മുൻപ് ദുബൈയിൽ മീന ബസാറിൽ ഒരു ലേഡീസ് റെഡി മെയ്ഡ് ഷോപ്പ് നടത്തിയിരുന്നു. ഒരുവർഷം മുൻപ് വാടകകൊടുക്കാതെ വന്നതിനാൽ ബിൽഡിങ് ഓണർ ഷോപ്പും പൂട്ടി ഇറക്കിവിട്ടു, പാർട്ണർ അയാളെ കബളിപ്പിച്ചതിന് 2700O ദിർഹംസിന് ചെക്ക് കേസ് കൊടുത്തതിനാൽ നാട്ടിൽ പോകാൻ പറ്റാതെ ട്രാവൽ ബാനിലാണുള്ളത്. ആയതിനാൽ സ്വയം തൊഴിൽ എന്ന നിലയിൽ ഇപ്പോൾ സ്ത്രീകൾക്ക് വേണ്ടി മാത്രമുള്ള മുഴുവൻ സമയ നന്മമര ബിസിനസാണ്. കണ്ണൂർ, മൊകേരി സ്വദേശിയായ ഇയാൾ ഇപ്പോൾ ബർദുബൈയിലാണ് താമസിക്കുന്നത്.

കൊറോണ പ്രതിസന്ധി മൂലം നന്മമരങ്ങൾക്ക് ഗൾഫിലെ പിച്ചതെണ്ടൽ ഇപ്പോൾ മോശമായതിനാൽ വിസിറ്റിംഗ്‌ വിസയിൽ മലയാളി സ്ത്രീകളെ ഗൾഫിൽ എത്തിച്ചും അതോടപ്പം അവിടെ ജോലി നഷ്ടപ്പെട്ട് സാമ്പത്തീക പ്രതിസന്ധികളിൽ പെട്ട് ബുദ്ധിമുട്ടുന്ന സ്ത്രീകളെയും കണ്ടെത്തി അവർക്ക് അശ്ളീല കിറ്റുകൾ നൽകി ചാരിറ്റിയെന്ന വ്യാജേന ലൈംഗീക ചൂഷണത്തിന് ഉപയോഗിക്കുകയും വൻകിട ഹോട്ടലുകളിൽ ഫണ്ട് നൽകുന്ന വമ്പന്മാർക്കായി സ്ത്രീകളെ എത്തിച്ചുകൊടുക്കുകയും ചെയ്യുന്ന നൻമ്മര റാക്കറ്റ് ഇപ്പോൾ ദുബൈയിൽ സജീവമാണ്.


Latest Posts

spot_imgspot_img

Don't Miss

Stay in touch

To be updated with all the latest news, offers and special announcements.