Fri. Mar 1st, 2024

നാസ്തികമോർച്ചയുടെ ഒരു പ്രമുഖ എസൻഷ്യൻറെ ഞരമ്പ് രോഗം സോഷ്യൽമീഡിയയിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത് യുക്തിവാദിയും സ്ത്രീപക്ഷ പ്രവർത്തകയുമായ യുവതി രംഗത്ത്. ബാംഗ്ലൂരിൽ സ്ഥിരതാമസക്കാരനായ മണികണ്ഠൻ എസൻഷ്യനെതിരെയാണ് യുവതി ഗുരുതരമായ ആരോപണം ഉന്നയിച്ചിരിക്കുന്നത്.അയാൾ കേരളത്തിൽ എന്തു പ്രോഗ്രാം അവതരിപ്പിക്കാൻ വന്നാലും പരിപാടി കഴിഞ്ഞിറങ്ങിയാൽ താൻ തല്ലുമെന്നും സോയ നേരത്തെ പറഞ്ഞിരുന്നു.

എസ്സൻസ് ഗ്ലോബലിലെ മണികണ്ഠൻ എസൻഷ്യൻ കളി ചോദിച്ചുകൊണ്ട് അയച്ച മെസേജ് സോയ എസൻസ്സിലെ മറ്റ് ചില പ്രമുഖ എസൻഷ്യർക്ക് അയച്ചുകൊടുത്തു.ജോർഡി ജോർജിന്റെയൊന്നും കയ്യിൽ ഇത് പെടരുത് എന്നും പ്രശ്നം ഞങ്ങൾ പരിഹരിച്ചോളാം എന്നും അയാൾ പറഞ്ഞു. എന്നും ഫെയ്‌സ്‌ബുക്ക് പോസ്റ്റിൽ സോയ പറയുന്നു.

‘അയാൾ കേരളത്തിൽ എന്തു പ്രോഗ്രാം അവതരിപ്പിക്കാൻ വന്നാലും പരിപാടി കഴിഞ്ഞിറങ്ങിയാൽ ഞാൻ തല്ലുമെന്നും പറഞ്ഞു. കുറച്ച് ദിവസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മറ്റൊരു പ്രമുഖൻ എന്നെ വിളിച്ചു. നിങ്ങൾ അയാളോട് ക്ഷമിക്കുമോ എന്ന് ചോദിച്ചു. ലിറ്റ്മസിന് പ്രോഗ്രാം നടത്താൻ അയാൾ റെഡിയായി ഇരിക്കുകയാണത്രെ! ഞാൻ പറഞ്ഞു തല്ലുമെന്ന് പറഞ്ഞാൽ ഞാൻ തല്ലുമെന്ന്. പിന്നീടറിഞ്ഞത് അയാൾ ഒരു പണക്കാരനായത് കൊണ്ട് നാസ്തിക ദൈവം അയാൾക്ക്‌ മാപ്പു കൊടുത്തുവെന്നാണെന്ന് സോയ പോസ്റ്റിൽ പറയുന്നു. ഇത് രവിഭഗവാൻറെ ശ്രദ്ധയിൽ പെടുത്തിയപ്പോൾ, അയാൾ നല്ല ഫണ്ട് തരുന്ന ആളാണ് എന്നായിരുന്നു മറുപടി.

നാസ്തികദൈവത്തിനെ വാഴ്ത്താനും സ്തുതിക്കാനുമായി നാസ്തികർ തന്നെയുണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്ന മുത്ത് രവി (സ) യാണെൻറെ ജീവിതം എന്ന ഫെയ്‌സ് ബുക്ക്  ഗ്രൂപ്പിലാണ് സോയ ഇത് പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

ഈ ഗ്രൂപ്പിന്റെ പേരിൻറെ കൂടെയുള്ള ബ്രാക്കറ്റിലെ (സ) കണ്ട് വൃണംപൊട്ടിയ ബ്രാക്കറ്റിലെ(സ) യുടെ പേറ്റന്റ് തങ്ങൾക്ക് മാത്രമാണെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്ന ചിലർ പോലീസിനും സുക്കർ അണ്ണനും വരെ പരാതി നൽകിയിട്ടുണ്ട്. ബ്രാക്കറ്റിൽ (സ) ഇട്ടാൽ ശിക്ഷിക്കാൻ ഇന്ത്യൻ പീനൽ കോഡിലോ ഐടി ആക്റ്റിലോ വകുപ്പൊന്നും കണ്ടുപിടിക്കാൻ പറ്റാത്തതിനാൽ ബുദ്ധിമുട്ടുകയാണ് പോലീസ്.

പണ്ട് പവനൻറെ ഭാര്യയെയും സുമനൻ സാറിൻറെ ഭാര്യയെയുംസഹോദരൻ അയ്യപ്പനെയും വരെ അവഹേളിച്ച നാസ്തിക ദൈവം ‘വെളിച്ചപ്പാടിൻറെ ഭാര്യ’യുമായി ആലപ്പുഴവന്നാൽ സുമനൻ സാറിൻറെ ഭാര്യയെയും കൂട്ടി ചെന്ന് നാസ്തികദൈവത്തെ പൊട്ടിക്കുമെന്ന് ലിബി.സിഎസ് പറഞ്ഞതിന് വൃണം പൊട്ടിയവരൊക്കെ ദൈവഭക്തനായ എസെൻഷ്യനെ പൊട്ടിക്കുമെന്ന് സോയ പറഞ്ഞ പോസ്റ്റുമായി നടപ്പുണ്ട്.എന്തൊക്കെ കാണണം എൻറെ ഡിങ്കഭഗവനെ.

ശബരിമല സ്ത്രീപ്രവേശന വിവാദവും ശൂദ്രലഹളയും നടക്കുമ്പോൾ സ്ത്രീകളുടെ വാളിൽ തെറി കമന്റിട്ടുകൊണ്ടിരുന്നവർക്കെതിരെ 4 സ്ത്രീകൾ നൽകിയ പരാതിയിലും പിടിക്കപ്പെട്ടവരിൽ പകുതിയും രവി(സ) ഭക്തരുടെ ഫെയ്ക്ക് ഐഡികളായിരുന്നു.അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇൻബോക്സിൽ സ്‌ഖലനം നടത്തുന്ന എസൻഷ്യൻ ഒരു പുതിയകാര്യമൊന്നുമല്ല.

മണികണ്ഠൻ എസൻഷ്യൻ സോയയുടെ ഇൻബോക്സിൽ സ്‌ഖലനം നടത്താനെത്തിയ സ്‌ക്രീൻ ഷോട്ട്

എന്തായാലും 2011 ലെ നാസ്തിക ദൈവത്തിന്റെ അവതാരത്തിന് ശേഷമാണ് യുക്തിവാദികൾ തമ്മിൽ പരസ്പരം അപവാദപ്രചാരണവും മരിച്ചുപോയവരെ വരെ അവഹേളിക്കലും ഒക്കെത്തുടങ്ങിയത്. ഇതിന്റെയൊക്കെ തുടക്കത്തിൽ തന്നെ ഇയാൾ എന്താണ് സംഭവമെന്ന് തുറന്നു പറഞ്ഞവരെയൊക്കെ വ്യക്തിവൈരാഗ്യം കൊണ്ട് പറയുന്നതാണെന്നാണ് ഭക്തന്മാർ ആരോപിച്ചിരുന്നത്. ഒരു പട്ടിക്കും അറിയില്ലാതിരുന്ന ഇയാളെ വിളിച്ചുകൊണ്ടുനടന്ന് സ്‌റ്റേജുകെട്ടി ആളെയും കൂട്ടിക്കൊടുത്ത സംഘടനയുടെ സ്ഥപക നേതാവിന്റെ ഭാര്യയെ വരെ അവഹേളിച്ചിട്ടും ആസംഘടനയുടെ ഉണ്ണാക്കന്മാർക്ക് ഈ ഇന്റലക്ച്വൽ ഫ്രോഡിനെ മനസിലായില്ലെങ്കിലും എല്ലാകാലത്തും കൂടെനിന്നവർ ഇയാളെ തള്ളിപ്പറഞ്ഞു പോകാറുമുണ്ട്. കൂടെകിടക്കുന്നവനല്ലേ രാപ്പനിയറിയൂ? എന്തായാലും എക്സ് രവി ഭക്തരുടെ അപദാനങ്ങളാൽ “മുത്ത് രവി (സ) ആണെന്റെ ജീവിതം ഗ്രൂപ്പ് ശ്രദ്ധേയമാകുകയാണ് .